SAVIANA DAFFI

TANZANIA GOSPEL NETWORK AND VICTORY CHRISTIAN CENTRE - BOKO

Thursday, April 07, 2016

JIHADHARI NA HUYU TAPELI

JIHADHARI NA KIJANA HUYU MWENYE NYWELE ZA KISOMALI NA WASHIRIKA WAKE KWANI WANATUMIA MBINU NYINGI KUTAPELI WATU KWA NJIA YA SIMU. ANAJIUTA MWALIMU JAMES AU NA WAKATI MWINGINE LAZARO N.K. MAENEO ALIYOKUWA HIVI KARIBUNI NI WILAYA YA IKUNGI, SINGIDA NA BAHI MKOANI DODOMA.... NAMBA WANAZITUMIA NI 0712093975 na 0712196636, NA NAMBA ZA MSHIRIKA WAKE MWINGINE NI 0682799080 na 0677911914. KUWA MAKINI SANA UKIPIGIWA NA HIZI NAMBA ILI KUEPUKA KUTAPELIWA

No comments:

Post a Comment

karibu kutoa maoni | your comments are welcomed